![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_37-1024x768.jpg)
มื่อวันพุธ ที่ 15 เดือนธันวาคม พ.ศ.2564 นายเจริญ กระจ่างรส และนางพริ้มเพรา บุปผา ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุราษฎร์ธานี เขต 3 ร่วมรับฟังปัญหา ให้คำปรึกษา ติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอนภายใต้สถานการณ์โรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 โดยมีนายพิชัย อารีการ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาปูน พร้อมคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาร่วมปรึกษา แลกเปลี่ยนข้อมูล การดำเนินการจัดการเรียนการสอนภายใต้สถานการณ์โรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_6-1024x768.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_1-1024x768.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_29-1024x768.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_12-768x1024.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_7-1024x768.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_13-1024x768.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_20-1024x768.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_26-768x1024.jpg)
![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_151264-_1_๒๑๑๒๑๗_45-1024x768.jpg)
ภาพโดย : ครูทศพร เกื้อคลัง