![](https://www.khaopoon.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/148670130_290750072473576_3038312353254603312_n-1024x768.jpg)
ทางโรงเรียนบ้านเขาปูน ยินดีต้อนรับ นางสาวสุดาพร วิสัย (ครูมุก) นักศึกษาชั้นปีที่2 สาขาสังคมศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎนครศรีธรรมราช ที่เข้ามาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครูระหว่างวันที่ 8 – 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2564 ซึ่งนางสาวสุดาพร วิสัย เคยเป็นศิษย์เก่าปีของโรงเรียนบ้านเขาปูนตั้งแต่ ปี พ.ศ.2550 ถึงปี พ.ศ.2559 อีกด้วย